UNABII WA KUTISHA JUU YA TAIFA LA KENYA “Waombe sana MAANA WASIPOOMBA naona haya...”

ONA KENYA ILIVYOFUNGULIWA KUANZIA KWA RAIS, MAKAMU WAKE “Haitafungwa tena huu ndio mwisho wake” #HaleluyaTv #ProphetRolinga #OmegaMinistriesChurchofAllNation #OCOAN Kuendelea kupata Shuhuda mbalimbali na Maneno zaidi, tufuatilie kupitia mitandao yetu ya kijamii:- Facebook : https://web.facebook.com/prophetrolinga/ Instagram : https://www.instagram.com/prophetrolinga/ YouTube : https://www.youtube.com/channel/UCLiPZ4YZVW-WkQGvel7AnZw?view_as=subscriber